Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
5684

ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า   ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 8:47 pm

สำหรับท่านที่คิดว่าบ้านที่เราซื้อมันไม่ดีไม่ได้ดังใจลองดูเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่าว่าเขาเป็นอย่างไรกันบ้าง
http://www.prakard.com/Default.aspx?g=posts&t=55173
ขึ้นไปข้างบน Go down
Naze
Expert
Expert
Naze

: 39

ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า   ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 3:02 am

อันนี้มันนานแล้วอะครับ เพราะกระทู้นี้ละที่ทำให้ผมตัดสินใจจ่ายแพงกว่าซื้อที่นี่ จากที่ดูไว้สองโครงการ แต่ถ้าคิดว่ามันไม่ดีไม่ได้ดั่งใจก็รับๆไปเถอะ ถึงยังไงก็ดีกว่า the color ผมว่าคิดแบบนี้มันไม่ถูกอะครับ เราจ่ายมากกว่าเพื่อสิ่งที่ดีกว่า ไม่ใช่สิ่งที่แย่น้อยกว่า
ปล.ถ้าผมเป็นเจ้าของบ้านหลังนั้นนะผมฟ้อง สคบ.ไปแล้ว
ปล.2 ทำไม reply ของผมมันต้องมี ปล. เกือบทุกครั้งเลย ไม่เข้าใจ Question
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า   ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 11:59 pm

Naze พิมพ์ว่า:
อันนี้มันนานแล้วอะครับ เพราะกระทู้นี้ละที่ทำให้ผมตัดสินใจจ่ายแพงกว่าซื้อที่นี่ จากที่ดูไว้สองโครงการ แต่ถ้าคิดว่ามันไม่ดีไม่ได้ดั่งใจก็รับๆไปเถอะ ถึงยังไงก็ดีกว่า the color ผมว่าคิดแบบนี้มันไม่ถูกอะครับ เราจ่ายมากกว่าเพื่อสิ่งที่ดีกว่า ไม่ใช่สิ่งที่แย่น้อยกว่า
ปล.ถ้าผมเป็นเจ้าของบ้านหลังนั้นนะผมฟ้อง สคบ.ไปแล้ว
ปล.2 ทำไม reply ของผมมันต้องมี ปล. เกือบทุกครั้งเลย ไม่เข้าใจ Question

CiCi003 ช่ายยอมจ่ายมากกว่า เพื่อจะได้สิ่งที่ดีกว่า

ลองดูของเพื่อนบ้านเราบ้างดีกว่า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1