Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....

Go down 
smalfox
nay-iew
BBB
Worm
เด็กแบกแดด
poopichit
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
poopichit
Advance
Advance
poopichit

สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 7:27 am

หลังจากผ่านช่วงเครียดๆ....กับการตรวจรับบ้าน..มาแล้ว...

พอดี...ผมจะย้ายเข้ามาอยู่ก่อนสงกรานต์...ก้อเลยอยากหาเพื่อนบ้าน...มาสาดน้ำกัน...อิอิ...

อยากชวนๆ..พี่ๆ..น้องๆ...เพื่อน.ๆ....ที่สงกรานต์...ปีนี้ไม่ไปเที่ยวไหน...

ถ้าว่างๆ...ก้อ..อาจจะมีสังสรร..เล็กๆ..กันในหมู่บ้านนะครับ....ริมสวนก้อบรรยากาศดีนะครับ...

ให้มันผ่อนคลายหายร้อนกันไปครับ..... lol!
ขึ้นไปข้างบน Go down
เด็กแบกแดด
Expert
Expert
เด็กแบกแดด

สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 7:31 am

ผมยังไม่ผ่านช่วงเครียดเลยครับ 555
สงกรานต์กลับบ้านต่างจังหวัดครับผม
Worm
Beginner
Beginner
Worm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 8:44 am

คงอยู่กทม.ค่ะพี่ปู
อย่าสาดน้ำโดนบ้านหนูนะ สียังไม่แห้ง Onion026
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 8:48 am

อยู่บ้านจ้า ไม่ได้ออกไปไหน
nay-iew
Professional
Professional
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 9:33 am

ไม่มีโปรแกรมไปไหนเหมือนกันครับ...
http://nay-iew.bloggang.com
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 10:10 am

คงต้องฝากกันช่วยดูแลหมู่บ้านด้วยครับ
ฮ่าฮ่า
tik
tik

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 1:12 am

งั้นสงกรานต์นี้ต้องมีโครงการ ฝากบ้านกับพี่ปูแล้วครับ Laughing Laughing Laughing
poopichit
Advance
Advance
poopichit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 7:17 am

tik พิมพ์ว่า:
งั้นสงกรานต์นี้ต้องมีโครงการ ฝากบ้านกับพี่ปูแล้วครับ Laughing Laughing Laughing

ด้วยความยินดีครับ...ติ๊ก...
kk_chillout
Beginner
Beginner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 12:16 pm

ช่ายพี่ปูที่ไปเจอที่กรมที่ดินวันนั้นป่าวเอ่ย ชื่อกุ๊กนะคะ สงกรานต์นี้คงกลับบ้านนอกค่ะ แหะๆ
NOISY
Beginner
Beginner
NOISY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeMon Mar 29, 2010 11:14 am

นัดพี่ปูไว้ตั้งแต่แรกว่าจาอยู่สาดน้ำสงกรานต์กัน

แต่สงสัยจาผิดนัดพี่ปูอ่ะ เพราะอารายยังไม่เรียบร้อยเลย เข้าอยู่ไม่ทันแน่ ๆ

แต่ยังไงจารีบเข้าไปอยู่เป็นเพื่อนเร็ว ๆ คะ
Naze
Expert
Expert
Naze

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....   สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ..... Icon_minitimeMon Mar 29, 2010 2:01 pm

ไปต่างจังหวัดอะครับพี่ อยากไปสังสรรค์ด้วย T_T

สงกรานต์...ปีนี้ใครอยู่สาดน้ำ...กันในหมู่บ้านมั้งครับ.....
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1