Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ....

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
turina
Advance
Advance
turina

เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ.... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ....   เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ.... Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 7:59 am

1) เพิ่มเติมหัวข้อถาม-ตอบโดยตรงกับทาง the living Onion017
....บ่อยๆครั้งที่เราถามกันเองและตอบกันเองหรือต้องเข้าไปตรวจสอบกันเองที่หมู่บ้าน
....บ่อยๆครั้งที่ได้คำตอบจากทาง sale ไม่เหมือนกัน.

2) เพิ่มเติมหัวข้อ Update งาน ณ ปัจจุบันว่าไปถึงไหนแล้ว Onion055

ทั้ง 2 ข้อ คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับสมาชิกที่ไม่ได้มีโอกาสเข้าไปที่โครงการบ่อยๆ

Onion068 ฝากเวปมาสเตอร์ด้วยนะครับ หรือ ท่านสมาชิกที่ติดต่อกับทาง sale บ่อยๆ เจรจากับทางโครงการใน 2 ข้อนี้ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ....   เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ.... Icon_minitimeSat Aug 22, 2009 2:43 pm

ถ้าเป็นไปได้ก็จะดีมากครับ
ต้องประสานงานไปทางโครงการ
ไมู่รู้ว่าจะได้รับความร่วมมือรึปล่าวเนอะ
Admin
Administrator
Administrator
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ....   เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ.... Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 2:01 pm

ผมก็เคยคิดไว้เหมือนกันครับ

ว่าอยากให้ทางโครงการเข้ามาตอบปัญหาใน Web board นี้
แต่ผมคิดไปคิดมาว่า

1. Web board นี้ ไม่ได้เป็น Web board ที่โครงการเป็นผู้สร้างขึ้นมา
ก็เป็นไปได้ยาก ที่จะให้คนของทางโครงการมาคอยตอบปัญหาครับ
2. ถ้าให้คนของโครงการมาคอยตอบปัญหา จะเป็นการรบกวนเวลางานของเค้าครับ
3. ถ้าเราติดต่อเองกับพี่ที่โครงการ ให้ช่วยมาตอบปัญหา(ซึ่งไม่ได้ขอผ่านทางเจ้าของโครงการ)
ก็กลัวว่าจะเป็นการรบกวนเวลาพี่เค้าอะครับ

ปล. ใจจริงๆ ก็อยากให้เป็นอย่างที่คุณ turina เสนอมาเหมือนกันครับ
พวกเราชาว The Living จะได้คำตอบไปในแนวทางเดียวกัน และคลายข้อสงสัยหลายๆ เรื่องครับ

ถ้าพวกเราหลายๆ คน ลองช่วยกันถามทางโครงการว่าเป็นไปได้ไหม
ที่จะให้ทางโครงการเข้ามาช่วยตอบปัญหาใน Web board นี้ ทางโครงการเค้าอาจจะช่วยพวกเราก็ได้นะครับ
หวังว่าจะเป็นอย่างนั้นครับ Onion068
http://thelivingrangsit.forumotion.com
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ....   เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ.... Icon_minitimeMon Aug 24, 2009 10:05 pm

ทราบแล้วเปลี่ยน.....

.......2)การ เพิ่มเติมหัวข้อ Update งาน ณ ปัจจุบันว่าไปถึงไหนแล้ว

ทั้ง 2 ข้อ คิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับสมาชิกที่ไม่ได้มีโอกาสเข้าไปที่โครงการบ่อยๆ ......

เห็นด้วยกับประเด็นนี้มากกค่ะ สนับสนุนด้วย หนึ่งเสียงจ้า

สำหรับเรื่อง การที่จะให้โครงการเข้ามาดูและตอบคำถามนั้น เท่าที่ทราบมา มีเจ้าหน้าที่โครงการ ได้เข้ามาดู ที่กระทู้ของเราค่ะ โดยติดตามมาตั่งแต่ ตอนที่เราอยู่

ที่ เว็บ prakard แล้วอ่ะ

ตอนนี้เค้าขนานนาม ลูกค้า ที่อยู่ ซอยหลังสุดว่า ซอยวัยรุ่น ไปแล้วง่ะ อิอิอิ Laughing

เป็นไปได้มั้ยถ้าจะ....
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1