Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว

Go down 
hero
เด็กหลังห้อง
J&J
ball
berkery
เด็กแบกแดด
TMG
BBB
nay-iew
Jack
jaae
Mickey
บ้านหลังแรก
smalfox
Naze
19 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Naze
Expert
Expert
Naze

: 39

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 1:50 am

ทางโครงการน่าจะมีมาตรการอะไรออกมาบ้างได้แล้วนะครับ เหมือนโจรมันไม่กลัวเลย มาแล้วก็มาอีก ตอนนี้ระแวงมากๆ นอนไม่ค่อยหลับ ได้ยินเสียงก๊อกแก๊กก็รีบวิ่งออกไปดู ไฟก็ต่อสักทีเหอะครับ ค่าส่วนกลางก็จ่ายไปเต็มๆขอแค่ให้แขนอยู่กับตัว หัวอยู่กับคอ มันคงไม่มากเกินไปใช่มั้ยครับ ก็หวังว่าจะจัดการได้และไม่ต้องให้ลูกบ้านออกไปสู้รบกับโจรเองนะครับ ผมเองก็เหนื่อยกับการต้องมานั่งเฝ้าบ้านเองด้วย
ปล.มันไม่ได้ขึ้นบ้านผมนะครับ ขึ้นบ้านคนอื่น แต่ก็กลัวจะเจอกับตัวเข้าสักวัน
ขึ้นไปข้างบน Go down
smalfox
GURU
GURU
smalfox

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 9:48 am

ขึ้นบ้านใครอ่ะครับเนี่ย
โห่ ยังไม่ทันไรเลย ล่อมาติด ๆ กันซะแล้ว
บ้านหลังแรก
Expert
Expert
บ้านหลังแรก

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 10:15 am

แจ้งความร้องเรียน...ด้านความปลอดภัย
Naze
Expert
Expert
Naze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 12:41 pm

บ้านที่ยังไม่ได้โอนอะครับ มันมาขโมยอ่างล้างหน้า
Mickey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 12:56 pm

เมื่อคืน เห็นคนใส่เสื้อวิน มาด่อม ด่อม มอง ด้วย น่ากัวมั่กกก
jaae
Beginner
Beginner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 2:25 pm

เฮ้อ ไม่กล้าจะรับโอนบ้านแล้วทุกวันนี้ น่ะค่ะ
Jack
Professional
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 2:37 pm

น่าจะเป็น แปลงที่ 4x ครับ เพราะทางโครงการเก็บอุปกรณ์ไว้หน้าบ้านหลังนั้น ข้างบ้านผมเอง Onion006

แล้วผมจะกล้าไปอยู่ไหม๊นี่ Onion013

ทางโครงการเงินส่วนกลางก็เก็บล่วงหน้าไปแล้วนะครับ ยังไงช่วยเพิ่มมาตรการรักษาความปลอดภัยให้ดีกว่านี้ด้วยครับ
nay-iew
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeFri Nov 06, 2009 2:45 pm

แย่และ....ทำงัยกันดีละทีนี้....
http://nay-iew.bloggang.com
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeSat Nov 07, 2009 1:58 pm

อ้าวแล้วจะอยู่กันสงบสุขไหมเนี้ย เฮ้อ
TMG
TMG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 1:20 am

แนะให้ิพิจารณากันขโมยแบบไร้สาย ตรวจจับด้วย infared , และ Magnetic Door/window.
เมื่อเกิดเหตุจะมีเสียงดังในบ้าน และมี Auto Dial โทรเข้ามือถือเราและเบอร์ที่ป้อมรปภ.
หัวโทรศัพท์ที่รปภ.หากโชว์เบอร์ได้ว่ามาจากเบอร์ของบ้านใครก็รีบไปดู

คาดว่าจะติดที่บ้านซึ่งน่าจะแล้วเสร็จช่วงต้นปี เพราะกลัวเหมือน กัลลลลลล.

โครงการก็ควรพิจารณาดู ลูกบ้านจะได้คลายกังวล
Naze
Expert
Expert
Naze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 3:52 am

TMG พิมพ์ว่า:
แนะให้ิพิจารณากันขโมยแบบไร้สาย ตรวจจับด้วย infared , และ Magnetic Door/window.
เมื่อเกิดเหตุจะมีเสียงดังในบ้าน และมี Auto Dial โทรเข้ามือถือเราและเบอร์ที่ป้อมรปภ.
หัวโทรศัพท์ที่รปภ.หากโชว์เบอร์ได้ว่ามาจากเบอร์ของบ้านใครก็รีบไปดู

คาดว่าจะติดที่บ้านซึ่งน่าจะแล้วเสร็จช่วงต้นปี เพราะกลัวเหมือน กัลลลลลล.

โครงการก็ควรพิจารณาดู ลูกบ้านจะได้คลายกังวล
ก็ดูๆอยู่เหมือนกันครับ ของ wisdom ก็น่าสนใจ ราคาก็พอควร ประมาณสาม-สี่หมื่น
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 8:28 am

เมื่อวานไปดู..เห็นรั้วค่อนข้างสูง...

เลยคิดว่าไม่น่าจะเข้ามาทางด้านที่จอดรถบัสแน่เลย...

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว XXX
jaae
Beginner
Beginner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 8:35 am

เมื่อวานเข้าไปจ่ายเงินมา สอบถามsale เค้าบอกว่าเข้ามาด้านหลัง มีช่องระหว่างพื้นกับรั้ว ตอนนี้อุดปิดไปแล้วค่ะ ตรงประตูหน้า พี่ รปภ. ก็เข้มงวดขึ้นค่ะ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ต้องช่วยกันสอดส่องดูแลนะค่ะ เป็นห่วงทุก ๆ ครอบครัวค่ะ
เด็กแบกแดด
Expert
Expert
เด็กแบกแดด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 8:50 am

มันยังมีช่องหลายทางอยู่นะครับสำหรับหัวขโมย มาได้หลายรูปแบบครับ แล้วสภาพแวดล้อมใกล้ๆหมู่บ้าน ค่อนข้างยังน่ากลัวอยู่ครับ
berkery
Beginner
Beginner
berkery

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 9:38 am

บางที่ครอบครัว The Living อาจจะต้องมีการนัดพบกันเพื่อหารือร่วมกับโครงการ ในการหามาตรการป้องกันสิ่งที่เราไม่อยากให้เกิดขึ้นกับครอบครัวที่เราอยู่ร่วมกัน และเพื่อความสบายใจในการอยู่อาศัย ต้องให้ความสำคัญกับเรื่องนี้ครับผมไม่อยากให้พวกเราต่างคนต่างอยู่ เพราะจะทำให้พวกหัวขโมยได้ใจครับ Yoyo2024
ball

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 11:32 am

ใครไม่อยู่ไม่รู้หรอกครับ ซอย42-46 ผมก็อยู่ในซอยนี้ครับ
pale
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 11:39 am

ball พิมพ์ว่า:
ใครไม่อยู่ไม่รู้หรอกครับ ซอย42-46 ผมก็อยู่ในซอยนี้ครับ
pale
ซอยนี้่ เป็นยังงัยเหรอครับพี่ Shocked
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 11:48 am

ซอยนี้เหรอน้องปั๊ม พี่บอลเล่าว่า เค้ามาเล่นวิ่งไล่จับกัน
ท่าทางจะสนุกมาก พี่เลยต้องสั่งเหล็กดัดโดยด่วนเลย
เด็กแบกแดด
Expert
Expert
เด็กแบกแดด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 11:51 am

วิ่งไล่จับกันตอนดึกๆเหรอครับคุณแจ๊ค
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 11:53 am

ช่ายแล้วครับ กลางวันเค้ากลัวร้อนมั้งครับ เลยมาเล่นกลางคืนกัน
มีทั้งพี่ยาม พี่ตำรวจ เค้าก็มาเล่นด้วยมั้งครับที่ได้ยินมา
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 11:56 am

อ่อ กลางวันก็มีนะครับ แต่ไม่ใช่ซอยนี้ครับ หลายเดือนมาแล้ว
ได้ยินจากพี่ท่านนึง เค้ามาติดเหล็กดัด แล้วเอาสว่านวางไว้หน้าบ้านที่จะติดเหล็กดัด
ไม่ได้ทันระวัง สว่านหายครับ เห็นพี่เค้าบอก มี 2-3 ตัว แต่เอาตัวแพงสุดไปครับ (7-9 พันกว่าบาทครับ)

อันนี้เล่าให้ฟังนะครับ เผื่อทันใด อยู่บ้านแล้วคิดว่าแป๊ปเดียว
เช่น ทำธุระ 5 นาที หรือ เข้าห้องน้ำ แล้วไม่ได้ระวังตัว ช่วงเวลาแป๊ปเดียวก็ทำให้เสียหายได้นะครับ
เลยอยากเตือนไว้อะครับ หลายๆ ที่ก็เป็นแบบนี้ครับ ไม่ใช่เฉพาะที่นี่ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Jack เมื่อ Mon Nov 09, 2009 12:05 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
เด็กแบกแดด
Expert
Expert
เด็กแบกแดด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 12:04 pm

โห สุดยอดคุณแจ๊ค ยิ่งกว่าหมอชิตซะอีกนะครับเผลอเป็นไม่ได้ หายซะงั้น
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 12:27 pm

ได้ยินมาว่า ยาม2 ตำรวจ4 นะครับ ที่วิ่งเล่นกันคืนนั้น
ลั่ล ล้า ลัี่น ล้าาา

หมู่บ้านโดด ๆ จากสภาพแวดล้อมแบบนี้ น่าจะเข้มงวดส่วนของรั้วรอบข้างให้มาก ๆ กว่านี้่นะครับ
ส่วนมาตรการตอนนี้ที่ให้คนเข้าออกต้องแลกบัตร
ไม่ว่าใครก็เห็นด้วยเป็นอย่างยิื้งนะครับ ดีแล้วล่ะครับ

ผมก็จะให้ความร่วมมือกับเงื่อนไขนี้่ จากที่เคยไปตรวจบ้่านตอนดึกๆ ก็จะพยายามไปตอนที่ สำนักงานขาย ยังไม่ปิด
นะครับ

ขอให้เข้มงวด อย่างทั่วถึงด้วยละกันครับ
berkery
Beginner
Beginner
berkery

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 12:40 pm

ลักษณะแบบนี้อาจจะเป็นคน(งาน)ใน เพราะเห็นว่าระยะหลังมีผู้รับเหมารายเจ้าที่โครงการจ้างมา รู้ช่องทาง และผมเคยไปดูบ้านตอนกลางคืนแล้วมืดและเงียบมากจริงๆ ต้องช่วยกันอย่างแรงแล้วอาการแบบนี้ จะได้สบายใจกัน Yoyo2024
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 12:45 pm

ตอนนี้บ้านที่โอนแล้ว จะได้สติ๊กเกอร์ติดรถ 2 แผ่น และก็ได้ตรายางของแต่ละบ้านครับ

ส่วนวิธีใช้งานว่าได้ผลหรือไม่ได้ผล ก็ขึ้นอยู่กับพี่ Security Guard ของพวกเราแล้วละครับ
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 09, 2009 12:47 pm

Jack พิมพ์ว่า:
ตอนนี้บ้านที่โอนแล้ว จะได้สติ๊กเกอร์ติดรถ 2 แผ่น และก็ได้ตรายางของแต่ละบ้านครับ

ส่วนวิธีใช้งานว่าได้ผลหรือไม่ได้ผล ก็ขึ้นอยู่กับพี่ Security Guard ของพวกเราแล้วละครับ

เห็นด้วยกับ ประธานแจ๊ค ครับ...
J&J
Beginner
Beginner
J&J

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeTue Nov 10, 2009 9:54 pm

น่ากลัวมากๆ
ขนาดช่างที่ทำบ้านผมยังกลัวเลย
ตกเย็นขนเครื่องมือเข้าบ้านหมด
แม้กระทั้งเหล็กเส้น

ทำไมมันเข้ามาได้ง่ายจัง
Advance
Advance

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 4:09 pm

berkery พิมพ์ว่า:
บางที่ครอบครัว The Living อาจจะต้องมีการนัดพบกันเพื่อหารือร่วมกับโครงการ ในการหามาตรการป้องกันสิ่งที่เราไม่อยากให้เกิดขึ้นกับครอบครัวที่เราอยู่ร่วมกัน และเพื่อความสบายใจในการอยู่อาศัย ต้องให้ความสำคัญกับเรื่องนี้ครับผมไม่อยากให้พวกเราต่างคนต่างอยู่ เพราะจะทำให้พวกหัวขโมยได้ใจครับ เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว 98797

เห็นด้วยเลยค่ะ เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว 165905 เราน่าจะมีการนัดเข้าไปเพื่อปรึกษากันเรื่องนี้นะคะ
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 5:58 pm

เมื่อวาน เข้าไป...รถที่ไม่มีสติ๊กเกอร์ ต้องแลกบัตร...
ซึ่งก่อนหน้านี้แค่บอกว่าแปลงที่เท่าไหร่ก็ให้เข้า...
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 8:43 pm

แจ้งข่าว รูปแบบใหม่

คือ แค่บอกว่า จองแล้ว ก็แลกบัตร

แล้วก็เข้าได้เลย

ไม่ต้องไป ให้เค้าประทับตราทุกครั้งอีกแล้ว

เหอะๆ

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next