Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ

Go down 
Worm
nay-iew
kae
เด็กหลังห้อง
Tamo
neo
turina
BBB
smalfox
=Sushi=
เด็กแบกแดด
Jack
16 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4
ผู้ตั้งข้อความ
Tamo
Beginner
Beginner
Tamo

: 41

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 5:53 pm

หลังจากบรรลุขั้นแรก "หมื่นไร้เงา"
ไม่พ้นอาทิตย์นี้ ข้าน้อยคงได้บรรลุขั้นสอง "เจ็ดหมื่นล่องลอย" เป็นแน่แท้
รบกวนศิษย์พี่ชี้แนะ... เหอะๆ

Very Happy Smile Sad Sad Smile Very Happy
ขึ้นไปข้างบน Go down
Jack
Professional
Jack

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 10:35 pm

Tamo พิมพ์ว่า:
หลังจากบรรลุขั้นแรก "หมื่นไร้เงา"
ไม่พ้นอาทิตย์นี้ ข้าน้อยคงได้บรรลุขั้นสอง "เจ็ดหมื่นล่องลอย" เป็นแน่แท้
รบกวนศิษย์พี่ชี้แนะ... เหอะๆ

Very Happy Smile Sad Sad Smile Very Happy

ชื่อแต่ละขั้นของ พี่ Tamo นี่ เด็ดมากเลยครับ Onion055
Tamo
Beginner
Beginner
Tamo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 02, 2009 4:35 am

อย่าว่างั้นงี้เลยครับ ว่าไปก็เซ็งๆเหมือนกันนะนี่
ซื้อบ้านไม่ทันโอนภายในมีนา 53 เลยต้องเสียค่าโอนตั้ง 2% ราคาบ้านแน่ะ
เฮ้ออออออ

สงสัยได้มีบรรลุขั้นสามกันแน่ๆ

แต่ก็ต้องรอลุ้นว่าพี่มาร์คเค้าจะใจดีต่อโปรฯตรงนี้ออกไปอีกป่าว (โอนภายในมีนา 53 ค่าโอน 0.01% ราคาบ้าน)

ปล. พี่มาร์คครับ ถ้าเกิดได้เข้ามาอ่าน หรือ serch ข้อความนี้เจอด้วย seach engine ตัวใดก็แล้วแต่
กรุณารู้ว่ายังมีคนรอคอยความหวังว่าพี่จะช่วยอยู่อีกคนครับ T_T
เด็กแบกแดด
Expert
Expert
เด็กแบกแดด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 02, 2009 8:24 am

Tamo พิมพ์ว่า:
อย่าว่างั้นงี้เลยครับ ว่าไปก็เซ็งๆเหมือนกันนะนี่
ซื้อบ้านไม่ทันโอนภายในมีนา 53 เลยต้องเสียค่าโอนตั้ง 2% ราคาบ้านแน่ะ
เฮ้ออออออ

สงสัยได้มีบรรลุขั้นสามกันแน่ๆ

แต่ก็ต้องรอลุ้นว่าพี่มาร์คเค้าจะใจดีต่อโปรฯตรงนี้ออกไปอีกป่าว (โอนภายในมีนา 53 ค่าโอน 0.01% ราคาบ้าน)

ปล. พี่มาร์คครับ ถ้าเกิดได้เข้ามาอ่าน หรือ serch ข้อความนี้เจอด้วย seach engine ตัวใดก็แล้วแต่
กรุณารู้ว่ายังมีคนรอคอยความหวังว่าพี่จะช่วยอยู่อีกคนครับ T_T

พี่มาร์คและสหายกรณ์ของพี่มาร์ค คงวุ่นๆกับ หา ผบ.ตร.คนใหม่ อยู่แน่แท้เลย (เป็นกำลังใจให้พี่ทีปได้เป็นเต็มตัวซะทีนะครับ)555
แต่ดูแนวโน้มนะครับผมว่าต้องต่อโปรฯ นะครับ เพราะทาง ธอส. ก็เร่งรัดปล่อยสินเชื่อนะครับให้คนซื้อบ้านกัน
ถ้าแบบนั้นรัฐบาลคงต้องช่วยเหลือผู้บริโภคแน่นอนครับ

ปล.พี่ขรรค์ ครับ ถ้าเกิดได้เข้ามาอ่าน หรือ search ข้อความนี้เจอด้วย search engine ตัวใดก็แล้วแต่
กรุณาว่ายังมีคนรอคอยหวังว่าพี่จะช่วยลดดอกเบี้ยลงอีกหน่อยนะครับ Sad

คนข้างล่าง จะ ปล.ถึงใคร ก็เชิญต่อได้เลยนะครับ lol!
berkery
Beginner
Beginner
berkery

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 1:49 pm

ยินดีที่ท่านจอมยุทธ์ the liveing ทั้งหลาย สำเร็จวิชาตัวเบา(ขั้นพื้นฐาน) แล้วพบกันที่สำนักเงินกู้น่ะท่าน Onion065
Tamo
Beginner
Beginner
Tamo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 10:08 pm

และแล้วก็เป็นไปตามคาด ฮึฮึ Onion047

ตอนนี้ข้าพเจ้าได้มาแล้วซึ่งเคล็ดวิชา "เจ็ดหมื่นล่องลอย"

Onion009 Onion009 Onion001 Onion001

แล้วจะตามท่าน Berkery ไปชุมนุมชาวยุทธ์ที่สำนักเงินกู้แน่นอน

เงินกู้จ๋า... รอป๋าก่อน...
อย่าเพิ่งรีบร้อน....
มามะ... มาให้ป๋าผ่อนซะดีดี

Onion009 Onion026 Onion064 Onion001

Onion068
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 12, 2009 11:37 pm

อัพเดทจ้า

ล่าสุดเข้าไปที่โครงการ แจ้งข่าวดีมาว่า

บ้านที่กำลังดำเนินการก่อสร้างนั้นจะเพิ่ม
เบรคเกอร์แอร์ในห้องนอนทั้ง 3 ห้อง
เต้ารับทีวีในห้องนอนเล็กอีก 2 ห้อง
เบรคเกอร์ที่ทำน้ำอุ่นห้องน้ำบน 2 ห้อง
แจ็คต่อสายโทรศัพท์ในห้องนอนใหญ่

.... CiCi003 ฟรี ...... CiCi059

ขอ CiCi021 ขอบคุณโครงการและคุณโอกะ คุณแนท ที่ช่วยประสานงานด้วยดีเสมอมาด้วยคร้า
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 12, 2009 11:41 pm

โอ้ ถือเป็นข่าวดีมากเลยครับ
เรื่องดีดี ต้องชื่นชม
ขอบคุณมาก ๆ ครับ
Naze
Expert
Expert
Naze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 8:04 am

อ้า เยี่ยมเลยครับ ประหยัดไปได้เยอะเลย ส่วนที่เสร็จไปแล้วก็ช้ำใจต่อปาย Sad
berkery
Beginner
Beginner
berkery

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 8:51 am

ผมไม่แน่ใจว่าเฉพาะเฟสใหม่(ฝั่งขวาจากปากทางเข้า)หรือรวมฝั่งซ้ายด้วยครับอยากรู้เพราะทราบข่าวว่าฝั่งขวาราคาแพงกว่าฝั่งซ้าย Yoyo078
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 10:15 am

ราคามันก็ขึ้นตามโปรโมชั่นน่ะครับ
ถ้าอยากได้ราคาโปรชั่นลดเยอะ ๆ ก็ต้องรีบมาซื้อแต่เนิ่นๆ ตามที่เค้าได้ประกาศเปิดตัวไป
ระยะเวลาผ่านไป อาจด้วยโปรโมชั่นต่าง ๆหรือ ราคาสินค้าขึ้น ก็อาจมีการปรับราคา อย่างน้อยก็เพื่อ
สมนาคุณให้ลูกค้าที่มาซื้อบ้านแรก ๆ กันด้วย เพราะเค้าอุตส่าห์รีบซื้อกัน
ผมว่าเป็นเรื่อง ปกติของอสังหาริมทรัพย์นะครับ พอจะเข้าใจ
มองในความพึงพอ ในขณะซื้อดีกว่าเนอะ

ปล.ผมพูดในฐานะที่ผมก็อยู่บ้านหลังๆ เหมือนกัน ไม่ได้ซื้อในราคาถูก Razz
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 10:50 am

berkery พิมพ์ว่า:
ผมไม่แน่ใจว่าเฉพาะเฟสใหม่(ฝั่งขวาจากปากทางเข้า)หรือรวมฝั่งซ้ายด้วยครับอยากรู้เพราะทราบข่าวว่าฝั่งขวาราคาแพงกว่าฝั่งซ้าย Yoyo078

ฝั่งซ้ายด้วยอ่ะค่ะ
คุณberkery แปลงไหนค่ะ
nay-iew
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 11:19 am

BBB พิมพ์ว่า:
อัพเดทจ้า

ล่าสุดเข้าไปที่โครงการ แจ้งข่าวดีมาว่า

บ้านที่กำลังดำเนินการก่อสร้างนั้นจะเพิ่ม
เบรคเกอร์แอร์ในห้องนอนทั้ง 3 ห้อง
เต้ารับทีวีในห้องนอนเล็กอีก 2 ห้อง
เบรคเกอร์ที่ทำน้ำอุ่นห้องน้ำบน 2 ห้อง
แจ็คต่อสายโทรศัพท์ในห้องนอนใหญ่

.... CiCi003 ฟรี ...... CiCi059

ขอ CiCi021 ขอบคุณโครงการและคุณโอกะ คุณแนท ที่ช่วยประสานงานด้วยดีเสมอมาด้วยคร้า

ว๊าวข่าวดีนะนี่...
http://nay-iew.bloggang.com
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 4:43 pm

ข่าวดีครับ

ทางโครงการให้ตั้งแต่แปลงที่ 47 เป็นต้นไปครับ ผมอดได้โปรโมชั่นนี้เลย Onion064

ปล. ขอบคุณ คุณโอ กับ คุณแน็ต ที่ช่วยประสานงานด้วยดีเสมอมาด้วยเช่นกันครับ
N&N ^o^
Beginner
Beginner
N&N ^o^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 13, 2009 8:31 pm

ไม่รู้จะพูดรัย... อดเหมือนกัน Onion065

แต่ก็ยินดีกับแปลงที่รับโปรโมชั่นนี้ไปด้วยนะคะ CiCi028

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4
 Similar topics
-
» เรื่อง การกู้สินเชื่อบ้าน
» เรื่อง แทงค์น้ำ หลังบ้านครับ
» เรื่อง Internet ภายในหมู่บ้าน (TOT)