Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์

Go down 
suwannasap
J&J
berkery
NOISY
Naze
nay-iew
Tamo
wasabi
The Living น้่อย
เด็กหลังห้อง
jaae
N&N ^o^
minnie1406
BBB
turina
เด็กแบกแดด
smalfox
=Sushi=
บ้านหลังแรก
Jack
Admin
25 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
ผู้ตั้งข้อความ
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 39

ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 7:55 pm

โอ้ แปลง 41 บ้านเสร็จเดือนนี้เลยป่าวครับ
ยินดีต้อนรับครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
BBB
Expert
Expert
BBB

ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 10:20 pm

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คร้า คุณ nay-iew และคุณ Naze
บ้านเป็นยังบ้างค่ะ เรียบร้อยดีไหม

ว่างๆแวะมาคุยกันบ้างนะค่ะ CiCi001 CiCi052
Jack
Professional
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 10:54 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณ nay-iew และคุณ Naze Yoyo2025
NOISY
Beginner
Beginner
NOISY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัว   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 3:49 pm

เพิ่งเข้ามาค่ะ CiCi012
berkery
Beginner
Beginner
berkery

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 12:51 pm

เป็นสมาชิกใหม่ แต่ติดตามเว็บนี้มาตลอดเลยครับ Yoyo064
Advance
Advance

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 1:45 pm

สัปดาห์นี้มี เพื่อนใหม่ๆ เพิ่มขึ้นเยอะเลย
ยินดีต้อนรับทุกคนเลยจ้า คุณnay-iew, คุณ Naze, คุณNoise แล้วก็คุณBerkery ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 376118
NOISY
Beginner
Beginner
NOISY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 2:05 pm

อยากให้มีการ update เรื่อย ๆ ค่ะ ว่าแปลงไหน ใครเข้าไปดูแล้วความคืบหน้าประมาณไหนค่ะ

หรือลงรูปแชร์กันดูค่ะ
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 8:43 pm

NOISY พิมพ์ว่า:
อยากให้มีการ update เรื่อย ๆ ค่ะ ว่าแปลงไหน ใครเข้าไปดูแล้วความคืบหน้าประมาณไหนค่ะ

หรือลงรูปแชร์กันดูค่ะ

เรื่อง: UP DATE ความคืบหน้าการก่อสร้างโครงการ The Living Sun Aug 30, 2009 7:34 pm

--------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะ สมาชิกทุกท่าน
อ้างอิงจาก กระทู้ แจ้งปัญหาเกี่ยวกับเว็บบอร์ด.. ในห้อข้อ เป็นไปได้มั้ย ที่จะ...
มีการอัพเดทข้อมูลของโครงการเพื่อที่จะเป็นประโยชน์สำหรับท่านสมาชิกที่ไม่ค่อยได้มีเวลาเข้าไปดูโครงการค่ะ

ถ้ายังไง ขอตั้งเป็นกระทู้ใหม่ขึ้นมาเลยนะค่ะ โดยกระทู้นี้ ไว้สำหรับ UPDATE ความคืบหน้าการก่อสร้างสำหรับโครงการโดยเฉพาะค่ะ
เพื่อที่จะมีประโยชน์สำหรับท่านสมาชิกที่ไม่ได้มีเวลาเข้าไปที่โครงการนะค่ะ

ขอเชิญชวนทุกท่านที่พอมีเวลาเข้าไปดูความคืบหน้าโครงการมา UPDATE การก่อสร้างของโครงการนะค่ะ

ลองเข้าไปในกระทู้นี้ก้อได้ค่ะ
N&N ^o^
Beginner
Beginner
N&N ^o^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 9:47 pm

"ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนเลยนะคะ"

ไม่ได้เข้ามาซะนาน เลือกทักทายไม่ถูกเลยนะเนี่ย... Yoyo004
อบอุ่นดีค่ะ... ชอบๆ

ปล. : คุณ Naze (แปลง41)...หลังบ้านเราติดกันเลยค่ะ แต่ของคุณ Naze เสร็จแล้วใช่มั๊ยคะ เห็นแถวนั้นกำลังทยอยโอนกันแล้วววว... ยินดีต้อนรับอีกครั้งค่ะ ^o^
Naze
Expert
Expert
Naze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 22, 2009 11:55 pm

ช่ายคับ แต่ยังรับไม่ได้ ต้องแก้งานก่อน Onion001 ไว้เสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ เอ หลังบ้านนี่ใช่คู่ที่ทำงานที่ฮอนด้าป่าวอะคับ เห็นเซลล์บอกมา ยินดีที่ได้รู้จักและเป็นเพื่อนบ้านกันคับ ผมชื่อเนสนะคับ Yoyo051
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:19 am

เค้าเจอเพือนบ้านกันแย้วววววววว Very Happy
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 11:45 am

แล้วเราจะเจอ คนข้างหลังบ้านเราไหมเนี้ย affraid
jaae
Beginner
Beginner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: วะวะว้าว บ้านติดกัน   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 1:28 pm

Tamo พิมพ์ว่า:
ดีครับ ทุกๆท่าน สมาชิกใหม่ครับ
แต่เคยโผล่ๆไปที่กระทู้พูดคุยทั่วไปมาแล้วครั้งนึง
หลังจากด้อมๆมองๆ วันนี้ไปจองมาแล้วครับ
แต่ว่าต้องรอเจ้าคุณพ่อเจ้าคุณแม่ approve อีกที วันอาทิตย์
หวังว่าจะได้เป็นเพื่อนบ้านของทุกท่านครับ Smile

ปล. แปลง 102 ครับ เด็กท้ายซอยเช่นกัน
ปล.2 แอบรู้มาว่า หัวมุมซอย แปลง 105 เป็นตำมะหรวดครับ (อุ่นใจขึ้นมั่งป่าวหว่า) Rolling Eyes

ของเรา 103
Naze
Expert
Expert
Naze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 2:14 pm

ว่าแต่คุณ smallfox อยู่แปลงไหนคับเนี่ย
ps.smallfox=หมาจิ้งจอกน้อย แต่ทำไม avatar เป็นหมาแพนดี้ละครับเนี่ย Yoyo004
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 2:27 pm

ฮ๊าา ว่าไปนั่นพี่เนส
ผมแปลง 71 คับ
smalfox ผมอ่ะไม่ธรรมดาด้วยนะ เพราะว่าเป็น smlfox ที่ smal มี ตัวแอลตัวเดียว
คิกคิก

เอาขึ้นเพราะมันน่ารักเฉยๆ ครับ ฮ่าฮ่า
=Sushi=
Advance
Advance
=Sushi=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 7:21 pm

ว้าว ว้าว ว้าว บอร์ดคึกคักมากเลย

แต่....ตามหาเพื่อนบ้านหลังติดกันมานาน ป่านนี้ก็ยังไม่เจอ

ปล. ติดตาม blog คุณ nay-iew มานานแล้วค่ะ
J&J
Beginner
Beginner
J&J

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 3:51 pm

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
ขอฝากตัวด้วยครับ
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 4:58 pm

สวัสดีครับ พี่ J & J ยินดีที่ต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ
J&J
Beginner
Beginner
J&J

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 9:27 pm

สวัสดีทุกท่านครับ

ผมมาตามหาเพื่อนบ้านรักสงบ เหมือนกัน Smile
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 28, 2009 12:16 am

ยินดีต้อนรับคุณ J&J คร้า
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 3:38 pm

เจอเพือนบ้่านฝั่งซ้ายและบ้านหลังติืดกันแล้ว

บ้านฝั่งขวาเราอยู่ไหนน้อออออ
nay-iew
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 3:45 pm

smalfox พิมพ์ว่า:
เจอเพือนบ้่านฝั่งซ้ายและบ้านหลังติืดกันแล้ว

ฝั่งขวาก็เรางัย
http://nay-iew.bloggang.com
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 01, 2009 3:57 pm

nay-iew พิมพ์ว่า:

ฝั่งขวาก็เรางัย

อ้าว สับสน งั้นฝั่งซ้ายย ผมอยู่ไหน น๊าาาาาาาาาา Laughing
suwannasap
suwannasap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 11:02 am

สวัสดีครับ ไม่รู้ว่าทักทายช้าไปไหม เพิ่งเจอบอร์ดนี้ เมื่อ2-3 วันก่อน ดีใจจัง

ขอบคุณผู้ดูแล และสร้างบอร์ดนี้ขึ้นมา ผมมาด้อมๆมองๆ อยู่ 2-3 วัน มีประโยชน์มั๊กๆ ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเน้อครับเน้อ

(ผมอยู่แปลงที่ 70 กว่าๆ)
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 10:55 pm

ยินดีต้อนรับพี่โอ้ ครับ ^___^
suwannasap
suwannasap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 10:45 am

ยินดีต้อนรับพี่โอ้ ครับ ^___^

ขอบคุณครับน้องปั๊ม เด็กรุ่นใหม่ไฟแรง อนาคตของชาติ มีคนอย่างนี้ดิ ชุมชนเรา เจ๋งแน่ๆ
mink
Advance
Advance
mink

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 7:26 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อมิ้งนะคะ
ฝากด้วยคนนะคะ แปลง123ค่ะ บ้านยังเป็นวุ้นอยู่เลย
shogun55
Advance
Advance
shogun55

: 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Jan 19, 2010 8:36 pm

supakchaya พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะ ชื่อมิ้งนะคะ
ฝากด้วยคนนะคะ แปลง123ค่ะ บ้านยังเป็นวุ้นอยู่เลย
เจอเเล้วเพื่อนร่วมอุดมการ อยู่ใกล้กันเลย 125 รออีกนานเลยยยยยยย
Tamo
Beginner
Beginner
Tamo

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 10:17 am

ทักทายเพื่อนๆ The Living ทุกครอบครัวครับ

ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย

Update ครับ ล่าสุดเข้าไปดูบ้านมา (แปลง 108 ครับ ซอยที่ 2 จากข้างหลัง ฝั่งขวา ถ้าหันหน้าเข้าโครงการ)
เพิ่งเทพื้นถนนซอยหน้าบ้านครับ ส่วนตัวบ้านเริ่มก่อกำแพงชั้นบนแล้วครับ

กำหนดการเสร็จประมาณ มิ.ย. 53 แต่เอาเข้าจริง ผมว่าผมได้เข้าอยู่ต้นสิงหาชัวร์ จากการอ่านกระทู้ปัญหาต่างๆของเพื่อนๆที่บ้านเสร็จไปแล้ว Laughing Laughing Crying or Very sad Crying or Very sad Neutral Neutral

ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมจะมา update เรื่อยๆครับ

ปล. ถึงคุณ BBB ที่เคยบอกว่าผมอยู่แปลง 102 ผมย้ายมา 108 แล้วนะครับ อิอิ
ปล.2 หาเพื่อนบ้านเหมือนกันครับ ใครหลังบ้านติดกับผม ซ้าย ขวา บ้านตรงข้าม หรือใกล้เคียง อ่านแล้ว ช่วยบอกด้วยครับ จะได้หาพันธมิตรไว้แต่เนิ่นๆ อิอิ
napas12
napas12

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์   ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Mar 30, 2010 11:19 pm

สวัสดีครับ...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ!!..
เด็กท้ายซอย แปลงมุม หลังบ้านติดน้อง =Sushi= ข้างบ้านติดน้อง BBB
ทั้งหลังบ้าน และข้างบ้านนิสัยน่ารักมากเลย ได้คุยกันเป็นการส่วนตัวละ
ฝากด้วยนะครับ...........................................................
ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 98797

ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์
» เรียน ลูกบ้าน โครงการ The Living รังสิต-ติวานนท์ (Email ตอบกลับจากโครงการ เรื่องความปลอดภัยในโครงการ)
» ประเมินผลงาน โครงการ เดอะลิฟวิ่ง (รังสิต-ติวานนท์) The Living (Rangsit-Tiwanont) บริหารงานโดย บริษัท บางกอก พร็อพเพอร์ตี้ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (Bangkokproperty Corporation)
» ขออนุญาติแนะนำ "คณะกรรมการชุดจดทะเบียนจัดตั้ง​นิติบุคคลหมู่บ้าน (เดอะลิฟวิ่ง รังสิต-ติวานนท์)" และ "รับโอนทรัพย์สินส่วนกลางจากโคร​งการ"
» สอบถามสมาชิก the living